fluid-checkout - en to vi translation catalogue (522 entries)

en: "Add" link button
vi: Nút &quot;Thêm&quot; liên kết

en: (PRO)
vi: (CHUYÊN NGHIỆP)

en: (Required)
vi: (Yêu cầu)

en: (experimental)
vi: (thử nghiệm)

en: (originally "%s")
vi: (ban đầu là &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
vi: * Miễn là bạn vẫn còn đăng ký.

en: 1 column
vi: 1 cột

en: 2 columns
vi: 2 cột

en: 226 EUR value (Save 42%)
vi: Giá trị 226 EUR (Tiết kiệm 42%)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
vi: <a href="%s" target="_blank">Mua mã bản quyền mới</a> và tiếp tục nhận được các bản cập nhật và hỗ trợ.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
vi: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Đăng nhập vào tài khoản của bạn</a> để lấy mã bản quyền hoặc <a href="%s" target="_blank">mua mã bản quyền mới</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
vi: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Đăng nhập vào tài khoản của bạn</a> để gia hạn khóa cấp phép và tiếp tục nhận các bản cập nhật và hỗ trợ.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
vi: <a target="_blank" href="%s">Nâng cấp lên PRO</a> để mở khóa nhiều tùy chọn hơn.

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
vi: <p>Fluid Checkout cần biểu mẫu thanh toán dựa trên mã ngắn WooCommerce cổ điển để hoạt động. Khi sử dụng Divi Builder để tùy chỉnh giao diện của trang thanh toán, các mã ngắn cổ điển được thay thế bằng các tiện ích tùy chỉnh từ Divi Builder cho từng phần của trang thanh toán. Các tiện ích tùy chỉnh này không tương thích với Fluid Checkout.</p><p> Vui lòng chỉnh sửa trang thanh toán của bạn bằng cách thay thế tiện ích Divi Builder bằng tiện ích văn bản có chứa mã ngắn <code>[woocommerce_checkout]</code> .</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
vi: <p>Tiện ích này đã được thay thế bằng Fluid Checkout.</p><p> Khi sử dụng Fluid Checkout, trang thanh toán cần sử dụng mã ngắn WooCommerce gốc <code>[woocommerce_checkout]</code> để hoạt động bình thường.</p><p> Để biết thêm thông tin, hãy truy cập tài liệu Fluid Checkout.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
vi: <p>Chúng tôi phát hiện bạn đang sử dụng plugin Delivery &amp; Pickup Date Time cho WooCommerce (miễn phí và PRO) của CodeRockz. Tích hợp với các plugin này đã được chuyển sang Fluid Checkout PRO.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
vi: <strong>%1$s</strong> yêu cầu phải cài đặt và kích hoạt <strong>%2$s</strong> . <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
vi: Tài khoản phù hợp

en: Account matching / user matching
vi: So khớp tài khoản / so khớp người dùng

en: Account password
vi: Mật khẩu tài khoản

en: Action link on the order summary at checkout.
vi: Liên kết hành động trên phần tóm tắt đơn hàng khi thanh toán.

en: Activate %s
vi: Kích hoạt %s

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Add %s
vi: Thêm %s

en: Add billing phone field to the checkout form.
vi: Thêm trường số điện thoại thanh toán vào biểu mẫu thanh toán.

en: Add extra fields to the checkout form
vi: Thêm các trường bổ sung vào biểu mẫu thanh toán

en: Add shipping phone field to the checkout form.
vi: Thêm trường số điện thoại giao hàng vào biểu mẫu thanh toán.

en: Add widget areas to the cart page
vi: Thêm khu vực tiện ích vào trang giỏ hàng

en: Add widget areas to the checkout page
vi: Thêm khu vực tiện ích vào trang thanh toán

en: Add widget areas to the order pay page
vi: Thêm các khu vực tiện ích vào trang thanh toán đơn hàng

en: Add widget areas to the thank you page
vi: Thêm khu vực tiện ích vào trang cảm ơn

en: Add-ons
vi: Tiện ích bổ sung

en: Additional header sections
vi: Các phần tiêu đề bổ sung

en: Additional notes
vi: Ghi chú bổ sung

en: Address Book
vi: Sổ địa chỉ

en: Address book
vi: Sổ địa chỉ

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
vi: Thêm trường email giao hàng và trường số điện thoại giao hàng vào phần địa chỉ giao hàng.

en: After Shipping Address
vi: Địa chỉ sau khi giao hàng

en: After order sections
vi: Sau khi đặt hàng các phần

en: After shipping address
vi: Địa chỉ sau khi giao hàng

en: After the cart actions
vi: Sau hành động giỏ hàng

en: After the cart items section
vi: Sau phần mục giỏ hàng

en: After the order items section
vi: Sau phần đặt hàng

en: After the order overview
vi: Sau khi tổng quan đơn hàng

en: After the order overview and payment instructions
vi: Sau khi xem tổng quan đơn hàng và hướng dẫn thanh toán

en: After the order summary
vi: Sau khi tóm tắt đơn hàng

en: After the order totals
vi: Sau khi tổng số đơn hàng

en: After the progress bar
vi: Sau thanh tiến trình

en: After the shipping section
vi: Sau phần vận chuyển

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
vi: Tất cả các tính năng PRO + Tất cả các tiện ích bổ sung với mức giá đặc biệt.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
vi: Tất cả các tiện ích bổ sung đều được bán riêng và yêu cầu phải cài đặt và kích hoạt plugin <strong>Fluid Checkout Lite</strong> , trừ khi có ghi chú khác.

en: All future add-ons *
vi: Tất cả các tiện ích bổ sung trong tương lai *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
vi: Tất cả giá được hiển thị bằng EUR. Nếu có bất kỳ sự khác biệt nào với giá trên trang web của chúng tôi, các ưu đãi được hiển thị trên trang web sẽ thay thế các ưu đãi này và sẽ được áp dụng.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
vi: Cho phép khách hàng thêm tin nhắn quà tặng và các tùy chọn liên quan đến quà tặng khác vào đơn hàng.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
vi: Cho phép khách hàng thay đổi số lượng sản phẩm hoặc xóa sản phẩm trực tiếp tại trang thanh toán.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
vi: Cho phép khách hàng thanh toán cho các đơn hàng được quản trị viên cửa hàng tạo thủ công hoặc chưa hoàn tất trong quá trình thanh toán.

en: Already have an account?
vi: Bạn đã có tài khoản?

en: Always show
vi: Luôn luôn hiển thị

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
vi: Một tài khoản sẽ được tạo dựa trên thông tin được cung cấp khi thanh toán khi hoàn tất đơn hàng.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
vi: Căn hộ, đơn vị, tòa nhà, tầng, v.v.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
vi: Áp dụng kiểu cho các trường biểu mẫu thanh toán Stripe

en: As a step after shipping
vi: Là một bước sau khi vận chuyển

en: As a step before shipping
vi: Là một bước trước khi vận chuyển

en: As a sub-step after the shipping address section
vi: Là một bước phụ sau phần địa chỉ giao hàng

en: As a sub-step before the payment section
vi: Là một bước phụ trước phần thanh toán

en: As a sub-step before the shipping address section
vi: Là một bước phụ trước phần địa chỉ giao hàng

en: As a substep after payment methods
vi: Là một bước phụ sau phương thức thanh toán

en: As a substep before payment methods
vi: Là một bước phụ trước khi thanh toán

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
vi: Liên kết đơn hàng của khách hàng với tài khoản hiện tại của họ khi đã có tài khoản với thông tin liên hệ của khách hàng.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
vi: Tránh tình trạng giao hàng chậm trễ và khách hàng không hài lòng. Thu thập <strong>thông tin địa chỉ chính xác</strong> ngay từ lần đầu tiên họ mua hàng của bạn.

en: Bars
vi: Thanh

en: Before Shipping Address
vi: Trước khi giao hàng Địa chỉ

en: Before checkout steps
vi: Trước các bước thanh toán

en: Before coupon codes section
vi: Trước phần mã giảm giá

en: Before shipping address
vi: Trước khi gửi địa chỉ

en: Before the cart actions
vi: Trước khi hành động giỏ hàng

en: Before the cart items section
vi: Trước phần mục giỏ hàng

en: Before the checkout steps
vi: Trước khi thực hiện các bước thanh toán

en: Before the order items section
vi: Trước phần đặt hàng

en: Before the order summary
vi: Trước khi tóm tắt đơn hàng

en: Before the order totals
vi: Trước khi tổng số đơn hàng

en: Before the progress bar
vi: Trước thanh tiến trình

en: Before the shipping section
vi: Trước phần vận chuyển

en: Below the order summary
vi: Bên dưới tóm tắt đơn hàng

en: Below the payment section
vi: Bên dưới phần thanh toán

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Billing phone
vi: Điện thoại thanh toán

en: Both below the payment section and the order summary
vi: Cả bên dưới phần thanh toán và tóm tắt đơn hàng

en: Boxed
vi: Đóng hộp

en: Breadcrumbs
vi: Bánh mì vụn

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
vi: Áp dụng

en: Captcha Pro by BestWebSoft
vi: Captcha Pro của BestWebSoft

en: Captcha position
vi: Vị trí captcha

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
vi: Trước khi đặt nút đặt hàng

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
vi: Trước khi đặt hàng phần

en: Carrier:
vi: Nhà cung cấp:

en: Cart elements
vi: Các yếu tố giỏ hàng

en: Cart items
vi: Các mặt hàng trong giỏ hàng

en: Cart items count
vi: Số lượng mặt hàng trong giỏ hàng

en: Cart layout
vi: Bố trí giỏ hàng

en: Cart optimizations
vi: Tối ưu hóa giỏ hàng

en: Cart total:
vi: Tổng số tiền trong giỏ hàng:

en: Change email address to: {suggestion-value}
vi: Thay đổi địa chỉ email thành: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
vi: Thay đổi khả năng hiển thị của trường tên công ty trong phần địa chỉ thanh toán trên biểu mẫu thanh toán.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
vi: Thay đổi khả năng hiển thị trường tên công ty ở phần địa chỉ giao hàng trên biểu mẫu thanh toán.

en: Change: %s
vi: Thay đổi: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
vi: Thay đổi bố cục chi tiết đơn hàng trên trang cảm ơn và trang tài khoản.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
vi: Thay đổi giao diện trang thanh toán đơn hàng cho các đơn hàng hiện tại đang chờ thanh toán từ khách hàng.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
vi: Kiểm tra xem có <a href="%s">tùy chọn tích hợp</a> nào khả dụng cho các plugin khác mà bạn đã cài đặt không.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
vi: Hộp kiểm &quot;Giống với địa chỉ giao hàng/thanh toán&quot; được chọn theo mặc định

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Checkout Below Place Order
vi: Thanh toán bên dưới Đặt hàng

en: Checkout Footer
vi: Thanh toán chân trang

en: Checkout Header - Desktop
vi: Tiêu đề thanh toán - Máy tính để bàn

en: Checkout Header - Mobile
vi: Tiêu đề thanh toán - Di động

en: Checkout Order Summary
vi: Tóm tắt đơn hàng thanh toán

en: Checkout Sidebar
vi: Thanh bên thanh toán

en: Checkout elements
vi: Các yếu tố kiểm tra

en: Checkout fields
vi: Các trường thanh toán

en: Checkout layout
vi: Bố cục thanh toán

en: Checkout options
vi: Tùy chọn thanh toán

en: Checkout progress
vi: Tiến trình thanh toán

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
vi: Thanh toán

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
vi: Liên hệ

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
vi: Sự chi trả

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
vi: Vận chuyển

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
vi: Thay đổi

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
vi: Chọn màu nền cho chân trang thanh toán. Chỉ áp dụng khi sử dụng đầu trang và chân trang không gây mất tập trung.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
vi: Chọn màu nền cho tiêu đề trang thanh toán. Chỉ áp dụng khi sử dụng tiêu đề và chân trang không gây mất tập trung.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
vi: Chọn màu nền cho trang thanh toán. Màu được áp dụng cho phần <em>thân</em> .

en: Choose a background color for the order summary section.
vi: Chọn màu nền cho phần tóm tắt đơn hàng.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
vi: Chọn một hình ảnh sẽ hiển thị trên tiêu đề trang thanh toán. Chỉ áp dụng khi sử dụng tiêu đề và chân trang không gây mất tập trung.

en: Choose in which position to display the order actions.
vi: Chọn vị trí hiển thị các hành động theo thứ tự.

en: Choose in which position to display the section.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần đó.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần phương thức vận chuyển.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
vi: Chọn bước để hiển thị trường số điện thoại thanh toán.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
vi: Chọn bước nào sẽ hiển thị trường số điện thoại giao hàng.

en: Choose the style of the progress bar.
vi: Chọn kiểu thanh tiến trình.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
vi: Chọn nơi hiển thị phần phiếu giảm giá có sẵn trên trang thanh toán.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
vi: Chọn địa chỉ để lưu làm địa chỉ giao hàng cho các đơn hàng nhận hàng tại địa phương.

en: Classic
vi: Cổ điển

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
vi: Xóa hình ảnh

en: Click to go to the order summary
vi: Nhấp để đi đến tóm tắt đơn hàng

en: Close and continue with checkout
vi: Đóng và tiếp tục thanh toán

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
vi: Đóng

en: Collapsed
vi: Sụp đổ

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
vi: Thu thập và <strong>xác thực số VAT của EU tại trang thanh toán</strong> , xóa phí thuế theo cơ sở tính thuế ngược và xác nhận vị trí của khách hàng khi cần.

en: Company name field for billing address
vi: Trường tên công ty cho địa chỉ thanh toán

en: Company name field for shipping address
vi: Trường tên công ty cho địa chỉ giao hàng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Contact step
vi: Bước tiếp xúc

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
vi: Kiểm soát việc sử dụng phần đầu trang và phần chân trang không gây mất tập trung hay giữ nguyên phần đầu trang và phần chân trang của chủ đề đang hoạt động.

en: Coupon codes
vi: Mã giảm giá

en: Create an account
vi: Tạo một tài khoản

en: Cross-sells
vi: Bán chéo

en: Custom fields
vi: Các trường tùy chỉnh

en: Dark mode
vi: Chế độ tối

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Debug mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Debug options
vi: Tùy chọn gỡ lỗi

en: Default button style
vi: Kiểu nút mặc định

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
vi: Xác định vị trí hiển thị phần hộp kiểm &quot;Đặt hàng&quot; và điều khoản.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
vi: Xác định vị trí hiển thị phần captcha. Một số vị trí có thể không hoạt động tùy thuộc vào loại captcha đã chọn.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
vi: Xác định khả năng hiển thị của trường ghi chú đơn hàng bổ sung.

en: Design template
vi: Mẫu thiết kế

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
vi: Thiết kế mẫu, tối ưu hóa giỏ hàng và các trang nhận đơn hàng, đối chiếu tài khoản và nhiều hơn nữa.

en: Did you mean %s?
vi: Ý bạn là %s phải không?

en: Disable the theme checkout options
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn thanh toán chủ đề

en: Dismiss
vi: Miễn nhiệm

en: Display as a cart section
vi: Hiển thị như một phần giỏ hàng

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
vi: Chỉ hiển thị tiện ích thanh bên thanh toán khi xem bước thanh toán cuối cùng trên thiết bị di động khi sử dụng bố cục thanh toán nhiều bước

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
vi: Hiển thị các nút thanh toán nhanh trên một dòng cho màn hình lớn hơn

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
vi: Hiển thị tin nhắn quà tặng và các tùy chọn quà tặng khác tại trang thanh toán

en: Display message when an account exists with the email address provided
vi: Hiển thị thông báo khi có tài khoản với địa chỉ email được cung cấp

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
vi: Hiển thị các phần mới và thay đổi thứ tự các phần trên thông báo email. Kiểu chi tiết đơn hàng trên thông báo email vẫn không thay đổi.

en: Display order progress from the theme
vi: Hiển thị tiến trình đơn hàng từ chủ đề

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
vi: Hiển thị các nút liên kết &quot;Thêm&quot; bằng chữ thường

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
vi: Hiển thị trang giỏ hàng với bố cục tương tự như trang thanh toán.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
vi: Hiển thị thanh tiến trình thanh toán khi sử dụng bố cục thanh toán nhiều bước

en: Display the coupon codes section title
vi: Hiển thị tiêu đề phần mã phiếu giảm giá

en: Display the form field labels visible on the page
vi: Hiển thị các nhãn trường biểu mẫu hiển thị trên trang

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
vi: Hiển thị thông báo quà tặng như một phần của bảng chi tiết đơn hàng thay vì một phần riêng biệt

en: Display the gift message fields always expanded
vi: Hiển thị các trường tin nhắn quà tặng luôn được mở rộng

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
vi: Hiển thị chi tiết đơn hàng với bố cục rộng trên trang cảm ơn

en: Display the order status progress bar
vi: Hiển thị thanh tiến trình trạng thái đơn hàng

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
vi: Hiển thị tiện ích bên dưới tiêu đề thanh toán cho thiết bị di động. Chỉ hiển thị nếu sử dụng tiêu đề thanh toán của plugin.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
vi: Hiển thị tiện ích bên dưới nút đặt hàng tại trang thanh toán.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
vi: Hiển thị tiện ích bên trong phần tóm tắt đơn hàng tại trang thanh toán.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
vi: Hiển thị tiện ích ở chân trang thanh toán. Chỉ hiển thị nếu sử dụng chân trang thanh toán của plugin.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
vi: Hiển thị tiện ích trên tiêu đề thanh toán cho màn hình lớn. Chỉ hiển thị nếu sử dụng tiêu đề thanh toán của plugin.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
vi: Hiển thị tiện ích trên thanh bên thanh toán sau phần tóm tắt đơn hàng.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
vi: Hiển thị phần thanh toán nhanh khi thanh toán khi các cổng thanh toán được hỗ trợ đã bật tính năng này.

en: Distraction free header and footer
vi: Tiêu đề và chân trang không bị phân tâm

en: Do not change placeholders
vi: Không thay đổi chỗ giữ chỗ

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
vi: Không hiển thị thông báo lỗi giỏ hàng ở đầu trang thanh toán. Khi gửi biểu mẫu thanh toán để hoàn tất giao dịch mua, các thông báo lỗi này sẽ luôn hiển thị.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
vi: Không ẩn các trường &quot;Dòng địa chỉ 2&quot; đằng sau nút liên kết

en: Do not save any shipping address
vi: Không lưu bất kỳ địa chỉ giao hàng nào

en: Do not show
vi: Không hiển thị

en: Don't show this again
vi: Đừng hiển thị điều này nữa

en: EU-VAT Assistant
vi: Trợ lý EU-VAT

en: Edit cart
vi: Chỉnh sửa giỏ hàng

en: Edit cart contents at checkout page
vi: Chỉnh sửa nội dung giỏ hàng tại trang thanh toán

en: Edit cart link
vi: Chỉnh sửa liên kết giỏ hàng

en: Edit the checkout page
vi: Chỉnh sửa trang thanh toán

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
vi: Bật Kiểm tra Thư: (tính năng đã tắt)

en: Enable cart page optimizations
vi: Bật tối ưu hóa trang giỏ hàng

en: Enable custom shipping email field
vi: Bật trường email vận chuyển tùy chỉnh

en: Enable dark mode
vi: Bật chế độ tối

en: Enable integrated coupon code section
vi: Bật phần mã phiếu giảm giá tích hợp

en: Enable international phone number fields
vi: Cho phép các trường số điện thoại quốc tế

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
vi: Bật tùy chọn chỉnh sửa các mục trong giỏ hàng trên trang thanh toán

en: Enable order details customizations on email notifications
vi: Cho phép tùy chỉnh thông tin chi tiết đơn hàng trên thông báo qua email

en: Enable order pay page optimizations
vi: Bật tối ưu hóa trang thanh toán đơn hàng

en: Enable phone number validation based on country rules
vi: Cho phép xác thực số điện thoại dựa trên quy tắc quốc gia

en: Enable thank you page and order details optimizations
vi: Bật trang cảm ơn và tối ưu hóa chi tiết đơn hàng

en: Enable the account matching feature
vi: Bật tính năng khớp tài khoản

en: Enable the express checkout section
vi: Kích hoạt phần thanh toán nhanh

en: Enable wide layout on "My account" page.
vi: Cho phép bố cục rộng trên trang &quot;Tài khoản của tôi&quot;.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
vi: Nâng cao trải nghiệm thanh toán của bạn với các tiện ích bổ sung này.

en: Enhanced select fields
vi: Các trường chọn nâng cao

en: Enter your code here
vi: Nhập mã của bạn vào đây

en: Error:
vi: Lỗi:

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Expired on %s.
vi: Đã hết hạn vào %s.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
vi: Nút Thanh toán nhanh từ các phương thức thanh toán được hỗ trợ

en: Express checkout
vi: Thanh toán nhanh

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
vi: Mở rộng mọi tiện ích của Fluid Checkout vào trang giỏ hàng và trang cảm ơn của bạn.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
vi: Sửa lỗi tự động phóng to các trường biểu mẫu

en: Fixed line
vi: Đường dây cố định

en: Fluid Checkout
vi: Thanh toán chất lỏng

en: Fluid Checkout PRO
vi: Thanh toán Fluid PRO

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
vi: Fluid Checkout PRO – Gói

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
vi: Các plugin Fluid Checkout và Delivery Date của CodeRockz

en: Fluid Checkout database update
vi: Cập nhật cơ sở dữ liệu Fluid Checkout

en: Fluid Checkout database updated successfully
vi: Cơ sở dữ liệu Fluid Checkout đã được cập nhật thành công

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
vi: Fluid Checkout không tương thích với bố cục thanh toán của Divi Builder

en: Footer background color
vi: Màu nền chân trang

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
vi: Buộc địa chỉ thanh toán và địa chỉ giao hàng vào cùng một mục (một phần)

en: Force wide layout on WooCommerce pages
vi: Buộc bố cục rộng trên các trang WooCommerce

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
vi: Định dạng số điện thoại theo quy định của từng quốc gia.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
vi: Các kiểu dáng chung cho các bước thanh toán, tóm tắt đơn hàng và các phần khác.<br> Điều này cũng có thể áp dụng cho các trang khác như Giỏ hàng, Đơn hàng đã nhận và Xem đơn hàng.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
vi: Tính năng thanh toán nhiều bước PRO của Germanized cần phải bị vô hiệu hóa khi sử dụng Fluid Checkout

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
vi: Nhận trọn bộ – Chỉ 129 EUR

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
vi: Nhận tiện ích bổ sung này — 29 EUR

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
vi: Nhận tiện ích bổ sung này — 39 EUR

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
vi: Nhận tiện ích bổ sung này — 59 EUR

en: Gift message
vi: Tin nhắn quà tặng

en: Gift messages and packing slips
vi: Tin nhắn quà tặng và phiếu đóng gói

en: Gift options
vi: Tùy chọn quà tặng

en: Go to Germanized settings
vi: Đi đến cài đặt tiếng Đức

en: Go to Plugin Search
vi: Đi đến Tìm kiếm Plugin

en: Go to the home page
vi: Đi đến trang chủ

en: Google Address Autocomplete
vi: Tự động hoàn thành địa chỉ Google

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
vi: Tuyệt! Trang thanh toán của bạn hiện đang chạy trên Fluid Checkout.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
vi: Giá trị màu HTML. Ví dụ: #f3f3f3

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Header and footer
vi: Đầu trang và chân trang

en: Header and footer template
vi: Mẫu tiêu đề và chân trang

en: Header and footer templates
vi: Mẫu tiêu đề và chân trang

en: Header background color
vi: Màu nền tiêu đề

en: Here are a few resources for you to get started:
vi: Sau đây là một số tài nguyên để bạn bắt đầu:

en: Hidden
vi: Ẩn giấu

en: Hidden (remove field)
vi: Ẩn (xóa trường)

en: Hide cart items errors at the checkout page
vi: Ẩn lỗi các mục trong giỏ hàng tại trang thanh toán

en: Hide optional fields behind a link button
vi: Ẩn các trường tùy chọn đằng sau nút liên kết

en: Highlight the billing address section in the checkout form
vi: Đánh dấu phần địa chỉ thanh toán trong biểu mẫu thanh toán

en: Highlight the order totals row in the order summary table
vi: Làm nổi bật hàng tổng đơn hàng trong bảng tóm tắt đơn hàng

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
vi: Đánh dấu phần địa chỉ giao hàng trong biểu mẫu thanh toán

en: I already have it – Hide this offer
vi: Tôi đã có nó – Ẩn ưu đãi này

en: I need help!
vi: Tôi cần giúp đỡ!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
vi: Nếu được chọn, thông báo lỗi đánh máy trong email cho người dùng. (Tính năng này đã bị vô hiệu hóa vì Fluid Checkout cung cấp tính năng này. Những thay đổi đối với tùy chọn này sẽ không có hiệu lực)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
vi: Nếu trường được đặt là &quot;tùy chọn&quot;, đây là trạng thái hiển thị mặc định, sẽ không có thay đổi nào được áp dụng để các plugin khác có thể áp dụng bất kỳ thay đổi nào mà chúng cần.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
vi: Nếu bạn cần trợ giúp, <a href="%s" target="_blank">hãy mở phiếu hỗ trợ</a> trên kênh hỗ trợ chính thức của chúng tôi.

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
vi: Bỏ qua các trường bắt buộc thanh toán bổ sung khi thanh toán bằng cổng thanh toán nhanh tương thích

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
vi: Không có hình ảnh nào được chọn.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
vi: Trạng thái ban đầu của phần tóm tắt đơn hàng có thể mở rộng trên thiết bị di động.

en: Inside the cart items section
vi: Bên trong phần mục giỏ hàng

en: Inside the order items section
vi: Bên trong phần mục đặt hàng

en: Inside the order overview
vi: Bên trong tổng quan đơn hàng

en: Inside the order summary
vi: Bên trong tóm tắt đơn hàng

en: Installed &mdash; Activate
vi: Đã cài đặt — Kích hoạt

en: Integrated coupon code field on the cart page
vi: Trường mã phiếu giảm giá tích hợp trên trang giỏ hàng

en: Integrations
vi: Tích hợp

en: International phone numbers
vi: Số điện thoại quốc tế

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
vi: Bạn nên chọn tùy chọn này để giảm số lượng trường nhập liệu mở, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">hãy đọc nghiên cứu</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
vi: Bạn nên bật tùy chọn này để có trải nghiệm người dùng tốt hơn.

en: Layout &amp; design
vi: Bố cục &amp; thiết kế

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
vi: Bố cục các mặt hàng bán kèm trên trang giỏ hàng.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
vi: Cho phép khách hàng <strong>lưu nhiều địa chỉ giao hàng và thanh toán</strong> vào tài khoản của họ và chọn địa chỉ nào sẽ sử dụng khi thanh toán và trên trang giỏ hàng.

en: License key cancelled.
vi: Khóa cấp phép đã bị hủy.

en: License keys
vi: Khóa cấp phép

en: Link to shop page
vi: Liên kết đến trang cửa hàng

en: Load unminified assets
vi: Tải các tài sản chưa thu nhỏ

en: Local pickup
vi: Nhận hàng tại địa phương

en: Local pickup and in-store collection
vi: Nhận hàng tại địa phương và nhận hàng tại cửa hàng

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
vi: Đăng nhập

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
vi: Hoặc tiếp tục với tư cách là khách

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
vi: Hoặc tiếp tục bên dưới

en: Log in to your account
vi: Đăng nhập vào tài khoản của bạn

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
vi: Đã đăng nhập với tư cách là %1$s. <a href="%2$s">Đăng xuất</a>

en: Logo image
vi: Hình ảnh logo

en: Mailchimp for WooCommerce
vi: Mailchimp cho WooCommerce

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
vi: Làm cho thanh tiến trình thanh toán vẫn hiển thị khi cuộn

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
vi: Đặt nhãn của nút liên kết &quot;Thêm&quot; trường tùy chọn thành <code>lowercase</code> (ví dụ: &quot;Thêm số điện thoại&quot; thay vì &quot;Thêm số điện thoại&quot;). Tùy chọn này cũng ảnh hưởng đến các nút liên kết cho trường mã phiếu giảm giá.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
vi: Làm cho tóm tắt đơn hàng vẫn hiển thị trên trang giỏ hàng khi cuộn

en: Make the order summary stay visible while scrolling
vi: Làm cho tóm tắt đơn hàng vẫn hiển thị khi cuộn

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
vi: Có thể buộc phải là &quot;bắt buộc&quot; nếu phần địa chỉ thanh toán được hiển thị sau phần địa chỉ thanh toán và trường số điện thoại thanh toán được đặt là &quot;bắt buộc&quot;. Điều này là cần thiết để đảm bảo địa chỉ thanh toán có thể được sao chép vào địa chỉ thanh toán khi tùy chọn đó được chọn.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
vi: Có thể buộc phải là &quot;bắt buộc&quot; nếu phần địa chỉ thanh toán được hiển thị sau phần địa chỉ giao hàng và trường số điện thoại thanh toán được đặt là &quot;bắt buộc&quot;. Điều này là cần thiết để đảm bảo địa chỉ giao hàng có thể được sao chép vào địa chỉ thanh toán khi tùy chọn đó được chọn.

en: Minimalist
vi: Tối giản

en: Mobile
vi: Di động

en: More design templates
vi: Thêm mẫu thiết kế

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: More positions for the coupon code on the checkout page
vi: Nhiều vị trí hơn cho mã phiếu giảm giá trên trang thanh toán

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
vi: Hữu ích nhất khi phần tóm tắt đơn hàng không có màu nền nổi bật. Cũng có thể áp dụng cho các trang Giỏ hàng, Đơn hàng đã nhận và Xem đơn hàng khi sử dụng Fluid Checkout PRO.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
vi: Di chuyển hộp kiểm đăng ký đến bước liên hệ

en: Multi step
vi: Nhiều bước

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
vi: Nhiều địa chỉ đã lưu để giao hàng và thanh toán.

en: My account layout
vi: Bố cục tài khoản của tôi

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
vi: Hiện tại không có tích hợp nào khả dụng trong phần này. Các tùy chọn liên quan đến từng plugin sẽ chỉ xuất hiện ở đây nếu plugin đó được kích hoạt.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
vi: Hiện tại không có tùy chọn khóa cấp phép nào khả dụng trên phần này. Các tùy chọn liên quan đến từng plugin hoặc tiện ích bổ sung sẽ xuất hiện ở đây khi plugin đó được kích hoạt.

en: Not selected yet.
vi: Chưa được chọn.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
vi: Số lượng mặt hàng bán kèm để hiển thị trên trang giỏ hàng

en: Ok
vi: Được rồi

en: On the sidebar
vi: Trên thanh bên

en: On the site header (requires distraction-free header)
vi: Trên phần tiêu đề trang web (yêu cầu tiêu đề không gây xao nhãng)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
vi: Chỉ áp dụng nếu sử dụng mã phiếu giảm giá trong cài đặt WooCommerce.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
vi: Chỉ áp dụng khi mã phiếu giảm giá được hiển thị thành một mục riêng trên trang thanh toán hoặc trang giỏ hàng.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
vi: Chỉ áp dụng khi sử dụng tiêu đề chủ đề Impreza ở trang thanh toán.

en: Only applies when using a block-based theme.
vi: Chỉ áp dụng khi sử dụng chủ đề dạng khối.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
vi: Chỉ hiển thị các quốc gia được phép vận chuyển hoặc thanh toán

en: Only used for shipping-related questions.
vi: Chỉ sử dụng cho các câu hỏi liên quan đến vận chuyển.

en: Optimized cart page
vi: Trang giỏ hàng được tối ưu hóa

en: Optimized horizontal cross-sells layout
vi: Bố cục bán chéo theo chiều ngang được tối ưu hóa

en: Optimized order received / thank you page
vi: Đã tối ưu hóa đơn hàng đã nhận / trang cảm ơn

en: Optional
vi: Không bắt buộc

en: Optional fields
vi: Các trường tùy chọn

en: Or
vi: Hoặc

en: Order actions
vi: Đặt hàng hành động

en: Order details layout
vi: Bố cục chi tiết đơn hàng

en: Order details optimizations
vi: Tối ưu hóa chi tiết đơn hàng

en: Order downloads
vi: Đặt hàng tải xuống

en: Order notes
vi: Ghi chú đơn hàng

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
vi: Số đơn hàng và biên lai sẽ được gửi đến địa chỉ email này.

en: Order pay
vi: Lệnh thanh toán

en: Order pay page
vi: Đặt hàng trang thanh toán

en: Order progress
vi: Tiến độ đơn hàng

en: Order status
vi: Trạng thái đơn hàng

en: Order summary
vi: Tóm tắt đơn hàng

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
vi: Xuất ra các phần tiêu đề bổ sung nếu được bật trong cài đặt chủ đề.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
vi: Xuất phần breadcrumb từ chủ đề Fennik khi sử dụng đầu trang và chân trang Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
vi: Đưa phần các bước thanh toán từ Betheme vào các trang thanh toán, giỏ hàng và đơn hàng đã nhận.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
vi: Xuất phần các bước thanh toán từ chủ đề The Gem khi sử dụng đầu trang và chân trang Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
vi: Xuất phần các bước thanh toán từ chủ đề Bookshelf khi sử dụng Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
vi: Đưa phần các bước thanh toán từ chủ đề Kapee vào các trang thanh toán, giỏ hàng và đơn hàng đã nhận.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
vi: Xuất phần các bước thanh toán từ chủ đề Nyture khi sử dụng Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
vi: Đưa phần các bước thanh toán từ chủ đề Porto vào các trang thanh toán, giỏ hàng và đơn hàng đã nhận.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
vi: Đưa phần các bước thanh toán từ chủ đề Pressmart vào các trang thanh toán, giỏ hàng và đơn hàng đã nhận.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
vi: Xuất phần các bước thanh toán từ chủ đề Woodmart khi sử dụng đầu trang và chân trang Fluid Checkout.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
vi: Ghi đè vị trí của hộp kiểm đăng ký trên trang thanh toán và luôn hiển thị nó trên bước liên hệ

en: Page background color
vi: Màu nền trang

en: Page template
vi: Mẫu trang

en: Parcel terminal
vi: Thiết bị đầu cuối bưu kiện

en: Payment form
vi: Biểu mẫu thanh toán

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
vi: Các loại xác thực số điện thoại được sử dụng khi bật xác thực chính xác.

en: Pick a Locker
vi: Chọn một tủ đồ

en: Pickup point
vi: Điểm đón

en: Pickup point not selected yet.
vi: Điểm đón chưa được chọn.

en: Pickup point:
vi: Điểm đón:

en: Place order
vi: Đặt hàng

en: Please verify your phone number.
vi: Vui lòng xác minh số điện thoại của bạn.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
vi: Vị trí hiển thị phần tóm tắt đơn hàng bổ sung trên thiết bị di động.

en: Position on checkout page
vi: Vị trí trên trang thanh toán

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
vi: Ngăn chặn việc tự động lựa chọn phương thức vận chuyển đầu tiên

en: Proceed to %s
vi: Tiến tới %s

en: Proceed to billing
vi: Tiến hành thanh toán

en: Proceed to contact
vi: Tiến hành liên hệ

en: Proceed to payment
vi: Tiến hành thanh toán

en: Proceed to shipping
vi: Tiến hành vận chuyển

en: Progress bar
vi: Thanh tiến trình

en: Rate the plugin
vi: Đánh giá plugin

en: Read documentation
vi: Đọc tài liệu

en: Read the documentation.
vi: Đọc tài liệu.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
vi: Đọc hướng dẫn cài đặt <a href="%s" target="_blank">Bắt đầu với Fluid Checkout</a> .

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
vi: Chỉ nên sử dụng khi hầu hết khách hàng thực sự cần trường &quot;Dòng địa chỉ 2&quot; hoặc khi việc có đúng địa chỉ giao hàng là rất quan trọng (ví dụ: nếu giao thực phẩm và các sản phẩm dễ hỏng khác).

en: Remove
vi: Di dời

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
vi: Xóa phần địa chỉ giao hàng khi chọn phương thức giao hàng đến lấy hàng tại địa phương.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
vi: Thay thế các thành phần dropdown <code>select2</code> bằng <code>TomSelect</code>

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
vi: Thay thế các trường tạo tài khoản bằng thông báo và tùy chọn đăng nhập. Trong một số trường hợp, bạn có thể nên tắt tùy chọn này để bảo vệ quyền riêng tư của khách hàng.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
vi: Thay thế địa chỉ giao hàng bằng địa điểm nhận hàng khi chọn phương thức giao hàng đến tận nơi.

en: Required
vi: Yêu cầu

en: Same as billing address
vi: Giống như địa chỉ thanh toán

en: Same as shipping address
vi: Giống như địa chỉ giao hàng

en: Save same as the billing address
vi: Lưu giống như địa chỉ thanh toán

en: Save the selected pickup location
vi: Lưu địa điểm đón đã chọn

en: Select an image
vi: Chọn một hình ảnh

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần địa chỉ thanh toán trên trang thanh toán.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần mã phiếu giảm giá trên trang giỏ hàng. Chỉ áp dụng khi giỏ hàng AJAX và mã phiếu giảm giá tích hợp trong trang thanh toán được bật.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần mã phiếu giảm giá trên trang thanh toán.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
vi: Chọn vị trí hiển thị phần bán kèm trên trang giỏ hàng.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
vi: Chọn vị trí hiển thị chi phí vận chuyển và máy tính trên trang giỏ hàng.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
vi: Chọn kiểu nút &quot;áp dụng phiếu giảm giá&quot;. Chỉ áp dụng khi phần mã phiếu giảm giá được hiển thị &quot;Trước các bước thanh toán&quot; trên trang thanh toán hoặc &quot;Trước phần mục giỏ hàng&quot; trên trang giỏ hàng.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
vi: Bạn phải chọn điểm nhận hàng khi vận chuyển bằng FermoPoint.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
vi: Cần phải chọn điểm đón trước khi tiếp tục.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
vi: Sendinblue - Tiếp thị qua email WooCommerce

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
vi: Đặt <code>font-size</code> bên trong các trường biểu mẫu thành 16px

en: Settings
vi: Cài đặt

[ctx: Settings section]
en: Cart
vi: Xe đẩy

[ctx: Settings section]
en: Order pay
vi: Lệnh thanh toán

[ctx: Settings section]
en: Thank you
vi: Cảm ơn

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
vi: Tích hợp

[ctx: Settings section title]
en: License keys
vi: Khóa cấp phép

en: Setup & Documentation
vi: Thiết lập &amp; Tài liệu

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
vi: Thiết lập bố cục và thiết kế cho <a href="%s">các tùy chọn thanh toán</a> .

en: Shipping
vi: Vận chuyển

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Shipping method
vi: Phương thức vận chuyển

en: Shipping methods
vi: Phương thức vận chuyển

en: Shipping phone
vi: Điện thoại vận chuyển

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
vi: Hiển thị nút liên kết trên bước phụ địa điểm nhận hàng để xóa các phương thức giao hàng đã chọn. Có thể sử dụng nút này để cho phép hiển thị lại phần địa chỉ giao hàng nếu đã chọn phương thức nhận hàng tại địa phương trước đó.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
vi: Hiển thị ví dụ về số điện thoại hợp lệ bên trong trường điện thoại

en: Show country code beside the flag
vi: Hiển thị mã quốc gia bên cạnh lá cờ

en: Show if not defined
vi: Hiển thị nếu không được xác định

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
vi: Hiển thị tùy chọn để xóa phương thức vận chuyển trong bước phụ địa điểm nhận hàng

en: Sign up checkbox position
vi: Đăng ký vị trí hộp kiểm

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
vi: Xác thực EU-VAT đơn giản cho cửa hàng của bạn.

en: Single step
vi: Bước đơn

en: Skip to content
vi: Bỏ qua nội dung

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
vi: Một số thay đổi đối với cơ sở dữ liệu là bắt buộc. Như với bất kỳ bản cập nhật nào, chúng tôi khuyên bạn nên <strong>sao lưu toàn bộ trang web của mình trước khi tiến hành</strong> .

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
vi: Một số tính năng của WooCommerce Checkout Manager của Quadlayers có thể không hoạt động như mong đợi khi sử dụng với Fluid Checkout. Đọc <a href="%s">tài liệu của chúng tôi</a> để biết thêm thông tin và các giải pháp thay thế.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
vi: Một số tùy chọn có thể không tương thích với một số plugin và chủ đề.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
vi: Khoảng cách cho tiêu đề trang web tại trang thanh toán (tính bằng pixel)

en: Special offers
vi: Khuyến mại đặc biệt

en: Split
vi: Tách ra

en: Step %1$s of %2$s
vi: Bước %1$s của %2$s

en: Subscribe checkbox
vi: Hộp kiểm đăng ký

[ctx: Substep review text]
en: None.
vi: Không có.

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Thank you page
vi: Trang cảm ơn

en: Thank you page & order details layout
vi: Trang cảm ơn &amp; bố cục chi tiết đơn hàng

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
vi: Cảm ơn bạn đã chọn Fluid Checkout!

en: The Bluehost Plugin
vi: Plugin Bluehost

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
vi: Số CNPJ &quot;{cnpj_number}&quot; không hợp lệ.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
vi: Số CPF &quot;{cpf_number}&quot; không hợp lệ.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
vi: Công cụ tốt nhất giúp <strong>cải thiện tỷ lệ chuyển đổi thanh toán WooCommerce của bạn</strong> và mang lại trải nghiệm mua hàng nhất quán trong toàn bộ hành trình.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
vi: Gói này bao gồm tất cả các tiện ích bổ sung mà chúng tôi hiện đang cung cấp và các tiện ích bổ sung Fluid Checkout mà chúng tôi sẽ ra mắt trong tương lai.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
vi: Hộp kiểm &quot;Giống với địa chỉ giao hàng&quot; sẽ bắt đầu được chọn theo mặc định khi phần địa chỉ giao hàng được hiển thị đầu tiên.<br> Hộp kiểm &quot;Giống với địa chỉ thanh toán&quot; sẽ bắt đầu được chọn theo mặc định khi phần địa chỉ thanh toán được hiển thị đầu tiên.<br> Bạn nên để tùy chọn này để giảm đáng kể số lượng trường nhập liệu mở khi thanh toán, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">hãy đọc nghiên cứu</a> .

en: The database changes where applied successfully.
vi: Cơ sở dữ liệu sẽ thay đổi khi áp dụng thành công.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
vi: Mẫu thiết kế <em>&quot;Split&quot;</em> không khả dụng khi sử dụng bố cục <em>&quot;1 cột&quot;</em> và sẽ tự động chuyển sang bố <em>cục &quot;Minimalist&quot;</em> nếu được chọn.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
vi: Tùy chọn <em>&quot;Trên tiêu đề trang web&quot;</em> chỉ áp dụng khi sử dụng tiêu đề không gây xao nhãng.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
vi: Các tùy chọn hiển thị hình ảnh sản phẩm, trường số lượng, nút xóa và liên kết đến trang sản phẩm được thêm vào theo chủ đề bị tắt theo mặc định.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
vi: Plugin WooCommerce Checkout Manager của Quadlayers không tương thích với Fluid Checkout

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
vi: Điểm đến giao hàng luôn được đặt thành &quot;Mặc định là địa chỉ giao hàng của khách hàng&quot; khi Fluid Checkout được kích hoạt. Khách hàng vẫn có thể cung cấp các địa chỉ giao hàng và thanh toán khác nhau trong quá trình thanh toán, tùy chọn để đặt địa chỉ thanh toán mặc định giống với địa chỉ giao hàng có tại WooCommerce &gt; Cài đặt &gt; Fluid Checkout.

en: Theme Atomion
vi: Chủ đề Atomion

en: Theme Betheme
vi: Chủ đề Betheme

en: Theme Bookshelf
vi: Kệ sách chủ đề

en: Theme Fennik
vi: Chủ đề Fennik

en: Theme Go
vi: Chủ đề Đi

en: Theme Impreza
vi: Chủ đề Impreza

en: Theme Ireca
vi: Chủ đề Ireca

en: Theme Kapee
vi: Chủ đề Kapee

en: Theme Nyture
vi: Chủ đề Nyture

en: Theme Porto
vi: Chủ đề Porto

en: Theme Pressmart
vi: Chủ đề Pressmart

en: Theme The Gem
vi: Chủ đề The Gem

en: Theme The7
vi: Chủ đề The7

en: Theme Woodmart
vi: Chủ đề Woodmart

en: Theme ZK Nito
vi: Chủ đề ZK Nito

en: Theme's cross-sells layout
vi: Bố cục bán chéo của chủ đề

en: Theme's header and footer
vi: Tiêu đề và chân trang của chủ đề

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
vi: Các tùy chọn này ảnh hưởng đến trang cảm ơn, xem chi tiết đơn hàng trên trang tài khoản và thông báo qua email.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
vi: Các tùy chọn này ảnh hưởng đến trang cảm ơn, còn được gọi là trang đơn hàng đã nhận hoặc trang xác nhận đơn hàng.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
vi: Các khu vực tiện ích này được sử dụng để thêm biểu tượng tin cậy và huy hiệu tin cậy vào trang giỏ hàng.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
vi: Các khu vực tiện ích này được sử dụng để thêm biểu tượng tin cậy và huy hiệu tin cậy trên trang thanh toán.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
vi: Các khu vực tiện ích này được sử dụng để thêm biểu tượng tin cậy và huy hiệu tin cậy vào trang thanh toán đơn hàng.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
vi: Các khu vực tiện ích này được sử dụng để thêm biểu tượng tin cậy và huy hiệu tin cậy vào trang cảm ơn.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
vi: Điều này đảm bảo phần nội dung không quá hẹp trên các trang WooCommerce bao gồm trang thanh toán, giỏ hàng, đơn hàng đã nhận, thanh toán đơn hàng và trang tài khoản.

en: This field does not match the related field value.
vi: Trường này không khớp với giá trị của trường liên quan.

en: This is a required field.
vi: Đây là trường bắt buộc.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
vi: Đây là tính năng thử nghiệm và có thể không hoạt động như mong đợi trong mọi thiết lập. Hãy thận trọng khi sử dụng.

en: This is not a valid email address.
vi: Đây không phải là địa chỉ email hợp lệ.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
vi: Tùy chọn này ảnh hưởng đến trang xác nhận đơn hàng (trang cảm ơn) và thông tin chi tiết đơn hàng trên trang tài khoản, email và biên lai đóng gói.

en: Toll free
vi: Miễn phí

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
vi: TomSelect là thành phần lựa chọn thả xuống đơn giản hơn, ít xảy ra lỗi hơn Select2, đồng thời cung cấp các tính năng giống như những tính năng thực sự được sử dụng trên các trang thanh toán WooCommerce.

en: Tools
vi: Công cụ

en: Troubleshooting
vi: Xử lý sự cố

en: Trust symbols &amp; badges
vi: Biểu tượng và huy hiệu tin cậy

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
vi: Biểu tượng tin cậy trên giỏ hàng và trang cảm ơn

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
vi: Hãy đảm bảo số điện thoại là số di động hoặc cố định hợp lệ dựa trên quy tắc mã quốc gia đã chọn. Tùy chọn này sử dụng tính năng xác thực chính xác <code>intl-tel-input</code> , có thể đưa ra kết quả dương tính giả cho một số số điện thoại.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
vi: Giảm tới 40% số trường thanh toán cần điền.

en: Update database
vi: Cập nhật cơ sở dữ liệu

en: Upgrade to PRO
vi: Nâng cấp lên PRO

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
vi: Nâng cấp lên PRO — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
vi: Sử dụng mẫu trang `Xác nhận đơn hàng` cho các chủ đề dựa trên khối

en: Use precise phone number validation
vi: Sử dụng xác thực số điện thoại chính xác

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
vi: Sử dụng chế độ gỡ lỗi sẽ ảnh hưởng đến hiệu suất của trang web. Chỉ sử dụng tùy chọn này khi khắc phục sự cố.

en: Valid until %s.
vi: Có hiệu lực đến %s.

en: Verify Phone Number
vi: Xác minh số điện thoại

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
vi: Truy cập <a href="%s" target="_blank">tài liệu của chúng tôi</a> để biết thêm thông tin về các tính năng của Fluid Checkout.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
vi: Truy cập trang web của chúng tôi để biết thêm thông tin về plugin và tiện ích bổ sung.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
vi: Chúng tôi khuyến nghị thiết lập ở <em>chế độ mở rộng</em> cho các quốc gia sau do yêu cầu quy định: <strong>Đức</strong> , <strong>Áo</strong> , <strong>Thụy Sĩ</strong> , <strong>Hà Lan</strong> , <strong>Ba Lan</strong> , <strong>Bỉ</strong> và <strong>Pháp</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng tiêu đề và chân trang không gây mất tập trung để tránh mất tập trung ở trang thanh toán. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Đọc nghiên cứu về tình trạng bỏ giỏ hàng</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
vi: Khi tắt, tính năng xác thực trường điện thoại sẽ không kiểm tra xem mã quốc gia hoặc mã vùng có hợp lệ đối với quốc gia đó hay không.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
vi: Khi được bật, Fluid Checkout sẽ áp dụng các kiểu được tối ưu hóa để tương thích với plugin. Bạn có thể muốn tắt tính năng này nếu bạn đang sử dụng các kiểu tùy chỉnh cho các trường biểu mẫu thanh toán Stripe.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
vi: Khi được bật, chỉ những quốc gia được phép vận chuyển mới có trong trường số điện thoại giao hàng và chỉ những quốc gia được phép thanh toán mới có trong trường số điện thoại thanh toán.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
vi: Khi được bật, hộp kiểm sẽ được di chuyển đến bước liên hệ, độc lập với vị trí hiển thị được xác định trong cài đặt plugin Sendinblue.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
vi: Khi được bật, phương thức vận chuyển đầu tiên khả dụng sẽ không được tự động chọn khi chưa có phương thức vận chuyển nào khác được chọn cho mỗi gói hàng.<br> Tùy chọn này sẽ tự động được bật nếu tùy chọn xóa phương thức giao hàng đã chọn được bật cho tính năng Nhận hàng tại địa phương.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
vi: Khi được bật, trường email giao hàng từ plugin Bluehost sẽ được thêm vào biểu mẫu thanh toán.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
vi: Khi kích thước phông chữ bên trong các trường biểu mẫu nhỏ hơn 16px, Safari và các trình duyệt khác có thể tự động phóng to trên thiết bị di động để giúp văn bản dễ đọc hơn. Khi tùy chọn này được bật, nó sẽ đặt kích thước phông chữ bên trong các trường biểu mẫu thành 16px trên các trang được Fluid Checkout tối ưu hóa để tránh việc phóng to.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
vi: Khi sử dụng Fluid Checkout, tính năng nhiều bước từ plugin Germanized PRO trở nên không cần thiết và có thể gây ra <strong>lỗi nghiêm trọng khi xử lý đơn hàng mới</strong> . Vui lòng tắt tính năng thanh toán nhiều bước Germanized PRO trong cài đặt plugin.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
vi: Khi sử dụng bố cục thanh toán <em>&quot;1 cột&quot;,</em> tùy chọn này luôn được đặt thành <em>&quot;Trước các bước thanh toán&quot;</em> và cũng áp dụng cho chế độ xem trên máy tính để bàn.

en: WooCommerce
vi: Woocommerce

en: WooCommerce Smart Coupons
vi: Phiếu giảm giá thông minh WooCommerce

en: WooCommerce Stripe Gateway
vi: Cổng thông tin WooCommerce Stripe

en: WooCommerce page layout
vi: Bố cục trang WooCommerce

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
vi: Bạn đã sử dụng plugin này một thời gian rồi. Bạn thấy thế nào cho đến giờ?<br> Vui lòng cho chúng tôi một đánh giá nhanh, chúng tôi trân trọng mọi phản hồi và điều đó khuyến khích chúng tôi tiếp tục cải thiện plugin :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
vi: Đơn hàng của bạn có tổng số tiền phải thanh toán là %s. Không cần thanh toán thêm.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
vi: Vận chuyển

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
vi: Vận chuyển %d
